หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2010, 10:57   #4487
EAK_INFANTRY
Senior Member

รูปส่วนตัว EAK_INFANTRY

Car Brand: volvo 740
Engine Type: 2j bo
คะแนน: 15 EAK_INFANTRY is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI อ่านกระทู้
ขอบคุณพี่ก้าวที่ช่วยวางเฟรมให้ผมครับ

ขอบคุณพี่กีสำหรับความคิดดีๆ ครับ

แต่ช่วงแรกอาจจะยังไม่ลงตัวเท่าไหร่ คาดว่าจะเอาไม่เกิน 10 วิ พอครับ

ใช้ 1 JZ GTE เองครับ

แนะนำติชมได้ครับ

1. ยางเดิมติดโรงงาน

2. ช่วงล่าง TEIN เซ็ทแดร็กครับ

3. พวงมาลัย SPARCO เข็มขัด TAKATA (ยังไม่เห็นหรอก ของสั่งจากญี่ปุ่น ยังไม่มา)

4. เรื่องแอโรไดนามิค ยังเป็นปัญหาอยู่ครับ ว่าจะทำเป็นเคฟล่าร์ทั้งคัน ออกแบบใหม่เป็นไวด์บอดี้

5. วิ่งน้ำมันอย่างเดียวครับ มีตังค์เติม ไม่ติดแก๊ส อิอิ

6. รายละเอียดอย่างอื่น ติดตามได้ทางรายการวงเวียนชีวิตครับ

อาจารย์อัส แบบนี้ผมขออีกคันนึ่งเด้อ

สิเอาไว้ขนตากี(ส้มลิง)เมือส่งเฮือนเวลาเมา

เมายามใด๋ลาวเป็นส้มลิงทุกเทื้อเลย

ฉายาของเค้าคือ "ไอ้หนุมผู้เมาตลอดปี กีส้มลิง"
EAK_INFANTRY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to EAK_INFANTRY For This Useful Post:
pon.sk (08-06-2010)