ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2008, 19:58   #38
mikki
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว mikki

Car Brand: ISUZU CAMEO
Engine Type: 1JZ GTE A/T
คะแนน: 17 mikki is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to mikki
น้าแอ๊นเรื่องค่าใช้จ่ายเอายังไงดีค๊าบ

ผมลืมคิดเลยอ่ะเอาแบบที่ผมแจ้งไว้ในหน้าทอกป่าว คับ หรือว่าจะเอายังไง?

บอกด้วยน้าค๊าบบ ยังไงโทรมาก้ได้คับ 081-778-2928 มิกคับ

ขอออกตัวไว้ก่อนเลยน่ะครับ ว่างานนี้ ผมอยากให้คิดเป็นค่าหัว

เพราะที่คิดไว้ตอนแรกคนไม่เยอะ เลยไมได้คิดเรื่องค่าใช้จ่าย เพราะว่าจะทำให้เป็นงานเล็กๆ

แล้วทีนี้คนที่จะมาเริ่มมีเยอะขึ้น เลยต้องมาคิดเรื่องค่าใช้จ่ายกันครับ
ยังไงมีอ่ะไรคืบหน้า เด่วจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีคับ

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

-=สมบัติพ่อ=-

Mic ky Mouse=มิกขี้เมา!!

ไอ้นู๋Teenโหด!!^^

สต๊าสยาก เบรคสะบัด คลัทช์เสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย
หัวเทียนบอด ยางแฟ่บ แหนบตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง...

อีแก่ตัวแรง แด๊กกระจาย!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mikki : 09-07-2008 เมื่อ 20:01.
mikki is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม