ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2008, 08:30   #17
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittt อ่านกระทู้
หม้อต้มของยี่ห้ออะไรครับ ดีกว่าโทมาเซโตะ(ซูปเปอร์) ไหม หากใช้กับ 1j-ge (จริงๆแล้ววันก่อนเข้าไปขอให้พี่เคจูนแลมด้าให้และไป เห็นวีโก้คันนี้ด้วย เครื่องเขาใหม่มากๆ ตอนผมไปวางที่บุญทวี ไทเกอร์ผม ได้เครื่อง 1j-ge เก่ากว่านี้เยอะเลย...เมื่อ 2 ปีที่แล้ว--)
Autonic ครับ ไม่แน่ใจว่าดีกว่าหรือไม่นะครับ เพราะเพิ่งลองใช้หม้อต้มตัวนี้เหมือนกัน คงต้องใช้เวลาสักพักในการสังเกตครับ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม