ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-06-2008, 10:45   #153
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomsena อ่านกระทู้
ได้ครับผม เดี๋ยววันจันทร์จะมาอัพเดทให้อิจฉากันเล่น ๆ 555

เมื่อคืนลองก้มลงไปดูท่อไอเสีย กะว่าจะเดินใหม่เป็น 2.5 ทั้งเส้น ปรากฏว่าทำไมท่อไอเสียผมมันมีพักกลางลูกเบ้อเร่อเลย แล้วท่อก็ 2.5 นิ้วอยู่แล้ว เลยอยากถามว่าเดิม ๆ ติดรถนี่มันท่อกี่นิ้วครับ หรือว่าตอนเปลี่ยนเครื่องวาง J ที่ร้านเค้าเดินท่อให้ใหม่เรียบร้อยแล้ว อีกนิดนึงครับ จำเป็นต้องไส่พักปลายเป็นไส้เยื้องด้วยใหมครับ ต้องการเสียงให้เงียบขึ้นครับ
ร้านนี้ ส่วนมากเค้าจะเดิน ท่อให้เลยนะครับ เป็นเลส ด้วยครับผม เพราะผมก้ได้มาเช่นกัน ครับ แต่ผมได้ปลาย โต ครับไม่มีพลักกลาง เสียงดัง ลั่นโลก งับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม