ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2010, 09:07   #8
JZ_P_MAYIM
Senior Member

รูปส่วนตัว JZ_P_MAYIM

Car Brand: MAZDA JZ B2500&AllNewRangerT6
Engine Type: 1JZ-GE+LPG INJECTION&2.2Dura6MT
คะแนน: 16 JZ_P_MAYIM is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง JZ_P_MAYIM
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jack`J`bo อ่านกระทู้
คือผมเพิ่งจะหัดเล่นน่ะครับ แล้ว ผมได้ไปซื้อเครื่องว.แดง Spender TC-DI25 มาครับ แล้วพอแกะ แบต ออกมาดู ในด้านในเครื่อง มีรูป พญาครุฑ แล้ว เขียนว่า กทช.509...... แบบนี้อะครับ หมายความว่าเครื่องนี้ มีทะเบียนแล้ว เราพกพาไป ในที่ต่างๆได้เลยมั้ยครับ หรือต้องไปแจ้ง เอาใบพกพาอีกอะครับ พอดีมือใหม่จริงๆครับ

ผมไม่ได้เป็นอาสา ร่วม.. หรือ ป่อ... แต่ผมอยากมีไว้ตอนผมขับรถไปไหนกับพี่ๆ ไปรถหลายๆคันไว้ คุยกัน น่ะครับ ผมไม้ได้ขึ้นเสาวิทยุที่รถน่ะครับ

ขอบคุณครับ
น้าแจ็คครับ
ของน้ามี ปท. นี้ครับ แหล่มเลย
ใบพกพาไม่เป็นไรนะครับ
CB245ความถี่ประชาชนสบายๆๆเลยครับ
เวลาเดินทางไปด้วยรถหลายๆๆคัน
ก็ใช้ ว.แดงนี้แหละครับ แหล่มที่สุด
ส่วนของผม I-com v85 ดำคราบบบ
เมื่อก่อนพี่ๆๆเค้าเลยเล่นอยู่เหมือนกัน ว.แดง โมบายด้วย
แต่ไม่ค่อยมีคนตอบ
สุดท้ายเลยต้องกลับมาดำอีกรอบ
แหล่มที่สูดดดดด
JZ_P_MAYIM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to JZ_P_MAYIM For This Useful Post:
borancar (07-11-2010), Jack`J`bo (03-11-2010)