ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2011, 20:56   #21
ao.photo
ClubJZ Web Register

Car Brand: Nissan
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 ao.photo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyf อ่านกระทู้
มีรูปประกอบเปล่าครับ อยากเห็นจัง เห็นเปลี่ยนไปหลายอย่างแล้วก็ไม่หายสักที เกจ์ที่ว่าเนี่ยเป็นเกจ์แยกใช่มั๊ยครับ แล้วเกจ์ตรงหน้าปัดใช้งานได้มั๊ยครับ

น้ำในหม้อน้ำขาดหายหรือเปล่าครับ

ลองถอดกระจังหน้าวิ่งดูครับ จะหายมั๊ย (ทางลมเข้า)

ตอนที่ความร้อนไป 110 เนี่ย น้ำเดือดมากเลยหรือเปล่าครับ

ตอนนี้นึกไม่ออก แหะๆ
เกย์แยกครับ เกย์หน้าปัดใช้ไม่ได้ครับ
ตอนร้อน 110 ดูอย่างไงว่าน้ำเดือดครับ
ผมวิ่งไปหาท่านให้ดูได้ไหมครับ
ao.photo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ao.photo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)