ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-03-2011, 07:59   #1
lolay_e30
Member

รูปส่วนตัว lolay_e30

Car Brand: isuzu Dragon Power
Engine Type: JZ-Gte
คะแนน: 0 lolay_e30 is on a distinguished road
ช่วยแนะนำอู่ติดแก๊สให้ที่ครับ 1j bo (ตอนนี้จ่ายค่าน้ำมันไม่ไหวแล้วครับ)

ผมได้หาข้อมูลมาบ้าง เพื่อนๆพี่ๆแนะนำให้ไปติดกับพี่เคคลอง 3 ผมก็อยากติดกับพี่เคเหมื่อนกันครับ แต่ได้ข่าวว่าช่วงนี้พี่เค ไม่อยู่ ไม่รู้ว่าจริงมั้ยครับ ถ้าอยู่ผมจะได้เอารถเข้าไปติดกับพี่เคครับ ถ้าไม่อยู่พี่ๆจะพอมีที่แนะนำที่อื่นให้บ้างมั้ยครับ

ผมอยากได้โซน รามอินทรา มีนบุรี รามคำแหง พัฒนาการ ประเวศ ศรีนครินทร์

ผมต้องการติด สัปดาห์นี้ครับ ติดแบหัวฉีด (ตอนนี้จ่ายค่าน้ำมันไม่ไหวแล้วครับ)
lolay_e30 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม