ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2008, 18:47   #1
moommama
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 moommama is on a distinguished road
Thumbs up อีก 1 ผลงานของ Kks เอามาให้ดูกันครับ

ก่อนอื่นเลยขอบอกก่อนว่าผมเองเพิ่งจะมาหัดเล่นเครื่อ ง J ไม่นานมานี้ก่อนนี้เล่นแต่ขับหน้า เลยไม่ค่อยมีความรู้เกียวกับเครื่อง J สักเท่าไหร อาศัยความไว้ใจและฝีมือ และดูจากผลงานที่ออกมาตัดสินใจไม่ผิดครับที่ติดตั่งก ับ kks ขอบขุณคนคลอง ทุกคนนะครับ ผมอยู่จันทบุรี อู่ที่นี้มีเยอะแยะแต่ทำไมถึงเลือกมาติดที่ kks นั้นคือ ความเชื่อมั่นกับคำว่า รับผิดชอบ และดูแลลูกค้าครับ ^^ [IMG][/IMG]
moommama is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม