ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-03-2012, 20:13   #63
bterd
ClubJZ Web Register

Car Brand: mitsu stada
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 bterd is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackblack อ่านกระทู้
ลองดูเบอร์สายพานก่อน ถ้าเป็นเบอร์ 6PK1965 อันนี้สำหรับคอมฯแอร์รุ่นหน้าใหญ่
ถ้าเป็นคอมฯแอร์รุ่นหน้าเล็กให้เปลี่ยนเบอร์สายพานให ้เล็กลงเป็นเบอร์ 6PK1940 หายแน่นอน ยังไม่ต้องไปทำที่ลูกรอกครับ
เบอร์สายพานไม่เห็นเลยครับ (มันมากับเครื่องมันจะไม่พอดีกันมาเหรอครับ)แล้วคอมห น้าเล็กหน้าใหญ่ดูไงครับ
bterd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม