ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-10-2007, 11:44   #5
futurecefiro
Member

รูปส่วนตัว futurecefiro

Car Brand: A31+ 1JZGTE FAN BIG TIME
Engine Type: DRIVE MY RIDE
คะแนน: 0 futurecefiro is on a distinguished road
พูดตามตรงครับพี่ ตั้งแต่เคยลองนั่งมา ผมนั่งคันที่วางเจมา แค่สองคันเอง คือรถผมกะรถที่อู่อีกคัน เลยยังไม่เคยรู้ว่า คันอื่นๆเป็นยังไงครับ ขอบคุณคุณ ต่อครับ คุณจิ๊งค์ แล้วก็คุณ greenc ครับ

คุณต่อครับผมยังไม่เคยคิ๊กดาวออกตัวเลยครับ เคยแต่ลอยๆแล้วคิ๊กดาวน์ ตั้งแต่ขับมาไม่เคย เอี๊ยดๆเลย ผมสงสารเกียร์กับเฟืองท้าย ไม่เคยกดเต็มๆซะทีอ่ะครับ กลัวพัง E200 เพื่อนผมที่มาลองบน toll way เป็นไปได้มั้ยครับ?ว่ามันเปลี่ยนล้อเป็น 18 มันก็เลยไม่ตรงเหมือนกัน?

เริ่มหายนอยไปนิดนึง มีคนอื่นมาเปรียบเทียบอีกมั้ยครับ?
futurecefiro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to futurecefiro For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (05-10-2009), Lucky (03-06-2011), tfr_jz (15-06-2011)