ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2008, 22:03   #1
NICKK
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 NICKK is on a distinguished road
mixer รูนิ้วเดียวเอง มันขวางทางอากาศเข้าเครื่อง ไม่ต้องใช้ได้ไหม

เครื่อง2 เจ โบ นะครับ เทอร์โบเดี่ยวบูสเดิมๆ ท่ออากาศจากอินเตอร์มาที่ลิ้นปีกผีเสื้อ3นิ้ว หลังจากไปติดแก๊สมาก็ลองถอดmixer มาดู ปรากฎว่า รูที่ให้อากาศเข้าเครื่องเหลือประมาณ1นิ้วเอง แบบนี้เวลาอยากซิ่งปรับเป็นน้ำมัน มันก็คงไม่แรงแล้วใช่ไหมครับ เพราะดูท่าทางมันน่าจะอั้นมากๆเลย ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยครับ
NICKK is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม