ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2014, 10:47   #3
alzheimer_top
ClubJZ Web Register

Car Brand: -
Engine Type: -
คะแนน: 0 alzheimer_top is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
(เวลาตบ D ไป 3 เครื่องมันไม่เชนให้อะ) : มันไม่เชนหลอกครับ เพราะมันเป็น D ไป M ครับ
เพราะมันเป็น เกียร์ tiptronic ครับ
แต่ผมใช้คันเกียร์ของ uz อยู่อะครับ ที่มันเป็นขันบันได หรือว่ามันปกติ ? ตอนเข้า D เหยียบมิด มันจะลากให้แค่ประมาน 4500 รอบเอง อะครับ แต่ก่อนขับแต่ประปุกเลยไม่เชี่ยวชาญออโต้ ยังไงแนะนำด้วยครับบ
alzheimer_top is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม