ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-04-2010, 14:41   #2188
sunray
Junior Member

Car Brand: toyotavigo 4door
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 sunray is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ got-pattaya@hotmail.com อ่านกระทู้
ขอบคุณมากครับ

มาเก็บข้อมูลไปเรื่อย ๆ ครับ

ถามอีกนิดครับ
ราคา ถ้าเทรินเครื่องเดิม วิ่งมาแค่ 60000 กว่าโลจะเล่น 1j vvti เอาคอนโซลและเกียร์ออโต้วีโก้มาลงเลยนั้น สรุปต้องใช้งบประมาณ ซักเท่าไหร่ครับ แบบว่าเทริน์เครื่องเดิม เกียรเดิม เพิ่มเยอะมั้ย

อีกหน่อยครับ
ระยะเวลาการทำนั้น ใช้เวลานานมั้ยครับ

เก็บข้อมูลไปเรื่อย ๆ ครับ รอตัดสินใจครับ
ของผม2.5ic ;วิ่ง60000 กว่า ได้50000 โดนร้านวางเครื่องป้นไป1500+ความเครียดระดับสูงพร้อม ด้วยคำสรรเสิญจากคนรอบข้าง จะทำก๊คิดให้ดีครับโดยเฉพาะเรื่องอู่ ส่วนงบประมาณเบื้องต้นของผมยังไม่ต้องเพิ่มสำหรับเคร ื่อง2วีวีไม่โบ อนาคตยังไม่รู้มันส่อแววชอบกลอยู่ครับ ส่วนระยะเวลาอยู่ที่อู่ครับของผมจะร่วมเดือนยังไม่เส ร็จ เห็นบางที่บอกทำแค่1อาทิตย หรือ2อาทิตย์เองครับ
sunray is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sunray For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (17-04-2010)