ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2013, 23:54   #7
amazon_k
Junior Member

คะแนน: 0 amazon_k is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C220 อ่านกระทู้
เดินมาถึงปากซอย 3 นึกว่าร้านใหม่ จริงๆแล้วก็คือสาขาของ SF ดีตรงใหญ่โตมีที่กว้างร่มๆ ไม่ต้องวางเครื่องซ้อนกัน
ร้านนี้มี UZ Vvti อยู่ 2 ตัว อย่างน้อยก็มีกล่อง ECU และ TRC ให้เห็นถ่ายรูปเอาไปเช็ค SN ใน web ได้
ถ้าไม่มีกล่อง TRC เลิกคุยได้เลยครับ
สภาพดูตามรูป

พี่ครับ Web ไหนครับที่เช็ค S/N รบกวนขอหน่อยครับ ไปจัดมาแล้วครับวันนี้ 1U VVT-I กว่าจะหาได้เหนื่อยเพราะบางร้านราคาถูกแต่ไม่ครบ ถามเยอะไปก็ไม่อยากขายให้ละครับ
amazon_k is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to amazon_k For This Useful Post:
montriRANGER (06-03-2014)