ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2008, 00:29   #1
P@E
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 P@E is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง P@E
"""ขอเสียงคนใช้แก๊ส หน่อยคับ"""

สมาชิกใน CLUBJZ นี้ ใช้แก๊สกันเยอะมั้ยอ่ะคับ

คือผมก็เป็นคนนึงที่กำลัง คิดจะเอาไปติดแก๊สอยู่เหมือนกันอ่ะคับ แต่ยัง สองจิตสองใจ กล้า ๆ กลัว ๆ อยู่ ไม่รู้ทำไม

ของผมเครื่อง 1JZ GTE อ่ะคับ จะติดดีมั้ยอ่ะ..??

แล้วใครใช้เครื่องตัวเดียวกับผม แล้วติดแก๊ส มั่งอ่ะ มีปัญหาอะไรหรือป่าวคับ

แล้วส่วนใหญ่ติดระบบไหนกันอ่ะคับ ผมว่าของผมจะติดแบบ MIXER + LAMDA อ่ะคับ

แล้วส่วนใหญ่ไปติดกันที่ร้านไหน
P@E is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม