ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2006, 01:32   #3
B_e-e_R
ClubJZ Web Register

Car Brand: Make Today For The Future
คะแนน: 0 B_e-e_R is on a distinguished road
ขอบคุณคุณเคมากนะครับที่ช่วยตอบคำถาม ผมลองฟังดูแล้วเสียงที่ดังมันดังมากจากตรงมิกเซออะคร ับ วีดตรงปากมิกเซอเลย จะเป็นไปได้ว่าปากมิกเซอเล็กไปรึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่าปากมิกเซอของผมขนาดเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
B_e-e_R is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to B_e-e_R For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)