ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-09-2013, 19:16   #3
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
^^^อู่ใกล้ๆบ้าน ก่อนหน้า ก็เห็นมีรถเข้ามาติดกันเยอะ ...พวกรถวางเครื่องก็เยอะ กลับมาแก้งานก็มีบ้างเล็กน้อย ผมผ่านก็แวะเข้าไปดูผลงานก็ โอ เคดี ไม่รุ้ว่าในความเป็นจริง แก๊สมันต้องด้อยกว่าน้ำมันเล็กน้อยหรือเปล่า ...อีกอย่าง เคยอ่านเจอที่บอร์ดอื่นๆ ติดแก๊สหัวฉีดมา ต้องไม่มีกลิ่นแก๊สที่ปลายท่อ ของผมก็มีบ้างนะ

ปล.สงสัยเฉยๆครับ ถ้าได้เท่านี้ก็เอาเท่านี้แหละ แต่อยากรู้ว่า เหมือนๆกับคนอื่นๆหรือเปล่า ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม