ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-09-2013, 21:33   #6
Ding_Joop
Junior Member

Car Brand: Cefiro
Engine Type: JZ
คะแนน: 0 Ding_Joop is on a distinguished road
(รายงานผลคุน เค คลองสามครับ)ตอนนี้ผมไม่มีรถไครให้ลองสลับคอยล์เลยคร ับรอมา2สัปดาแล้วครับเลยอยากถามพี่ๆต่อว่ามัมมีวิที่ ตรวจสอบคอยล์ที่เสื่อมใหมครับเพราะจะไปซื้อมาเปลี่ยน ใหม่ทั้งชุดก็กลัวว่าอาการนี้จะไม่จบครับ. ปล. ผมเช็คสภาพภายนอกแล้วไม่แตกร้าวเลยครับแล้วก็นำท่อหด มาหุ้มใว้อีก2ชั้นครับก็ไม่หายครับ. รบกวนด้วยครับขอบคุนครับ
Ding_Joop is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม