ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-05-2013, 09:19   #18
balm@uz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: isuzu
Engine Type: 1uz-fe
คะแนน: 0 balm@uz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk777 อ่านกระทู้
อู่วางอยากแนะนำ 2 ที่ๆผมโทรไปปรึกษาเรื่องรถประจำ โดยเฉพาะตอนควันขโมงออกท่อ

อู่ช่าง เก่ง คลอง2
อู่ Tronto ถ.ประชาชื่นครับ

แต่ผมไม่ได้วางที่นี่ เพราะคิวงานยาว(มาก)ทั้ง 2 อู่ครับ ลองดูครับคุณโอ๊ต
ผมไม่ได้วางกับช่างเก่งครับ แต่ผมให้ช่างเก่งเขาแก้งานให้ครับ สำหรับผมแล้วถึงจะคิวยาวก็ต้องรอครับ เพราะสิ่งที่ได้กลับมาคุ้มค่าครับ
balm@uz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม