ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2013, 01:10   #1
OatarO
Junior Member

Car Brand: mercedes
Engine Type: uz
คะแนน: 0 OatarO is on a distinguished road
ขนาดของเครื่องระหว่่าง uzฝาครอบ กับ uz vvti

ตอนนี้ใช้ uzฝาเต็มมาเกือบ 6ปีแล้ว วาง ในbodyw126

อยากเปลี่ยนเป็นตัว vvti ได้5เกียร์ด้วย รบกวนขอคำปรึกษาดังนี้

1.วางกับแท่นเครื่องแท่นเกียร์เดิมได้ไหมครับ แล้วท่อจะติดกระปุกพวงมาลัยไหมครับ ตัวฝาเต็มต้องเดินท่อใหม่

2.เพลากลางยาวเท่ากันไหมครับ

3.ตอนนี้อู่เปลี่ยนเครื่องที่ไหนดีครับ
OatarO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to OatarO For This Useful Post:
4ja1 (24-04-2013)