ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2012, 17:04   #1
krai
Junior Member

รูปส่วนตัว krai

Car Brand: BMW E34 Estoril Blue
Engine Type: 2 JZ GE VVTI
คะแนน: 0 krai is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง krai ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง krai
ถ้าจะวาง Uz ใน เชฟ โคโลลาโด ไหวไหมครับ

เนื่องด้วยเชฟเเคปขับสองตัวเตี้ยที่ใช้อยู่ ตอนนี้ เดรื่องพัง( โบพัง ฝาโก่ง หัวฉีดรั่ว ) เลยคิดจะวาง Uzตัวฝาเต็ม ลงเเกสหัวฉีด การใช้งานของรถคันนี้วิ่งทางยาว โคราช - เเม่ฮ่องสอน บรรทุกประมาณ ตันกว่าๆ เลยอยากถามพี่ๆที่ใช้อยู่ว่า ถ้าจะลงuzตัวฝาเต็ม ลงเเกสหัวฉีด เวลาขึ้นเขาจะไหวไหม อัตราการบริโภคเเกส(กรณีวิ่งไม่เกิน 120)จะเป็นอย่างไร สิ่งที่ต้องซ่อมบำรุงหลังการลงเครื่องไปเเล้ว จุกจิกไหม(ในกรณีวายสายครบวางเครื่องสมบรูณฺ์์) รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
krai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krai For This Useful Post:
4ja1 (17-09-2012)