ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2008, 18:37   #4
Tatpong
Senior Member

คะแนน: 17 Tatpong is on a distinguished road
รถผมก็ 1JZ GE VVTi ติดแก๊สระบบ Lambda หม้อต้ม Bigas ใช้มาจะครบปีอยู่แล้ว วิ่งเกือบแสนกิโลแล้วไม่เห็นเป็นอะไรเลยครับ ส่วนเข็มไมล์กับวัดรอบ (ของผมเป็น ISUZU 2800) ติดกล่อง APEX เข้าไปก็เรียบร้อยแล้วครับ ไม่ยุ่งยากอะไรหรอกครับ ส่วนวาล์ว VVTi นั้นแนะนำให้ปรึกษา Mr.Bj ครับ เพราะผมก็ได้รับความกรุณาจากอาจารย์ช่วยทำให้เหมือนก ัน
Tatpong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม