ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-02-2018, 09:17   #4
apinui
Senior Member

รูปส่วนตัว apinui

Car Brand: IsuZu D-max
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i
คะแนน: 17 apinui is on a distinguished road
ใช่ครับ เมื่อก่อน ออนไลน์พร้อมกันหลักร้อยคนเลยครับ วันๆไม่ต้องไปไหนเลย นั่งช่วยกันตอบปัญหา พูดคุยกันสนุกเลย

ใครเจอปัญหาอะไรแก้ไม่หาย ผมว่าลองหากระทู้เก่าๆอ่านดูก่อนครับ เพราะคิดว่าครอบคลุมดีทีเดียว มีอาจารณ์เก่งๆหลายท่านมาให้ความรู้เยอะเลย ...

ตอนนี้เครื่อง Jz ก็หายากขึ้นแล้วด้วย มันค่อยๆหมดไปจากตลาดเรื่อยๆแล้ว สมาชิคก็เลยเงียบๆอย่านี้ล่ะครับ
apinui is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to apinui For This Useful Post:
somtao (20-06-2018)