หัวข้อ: Club jz Nakhonpathom
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2012, 14:10   #805
aeejok
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว aeejok

Car Brand: IZUSU DMAX
Engine Type: 2JZ GE VVT-I เอาไว้ขายโจ๊ก
คะแนน: 13 aeejok is on a distinguished road
เมื่อคืนคุงเอกกับเพื่อนหาผมที่ร้านคับ ได้มีโอกาสนั่งคุยกันจิบเบียร์เย็นๆได้ที่แล้วก็ไปต่ อกันที่ร้านเรือนทับทิมร้านเพื่อนคุณเอกเเถวๆนั้นเเห ละ หนุกหนานคับ ยังนั่งคุยกัยเอกเลยว่าคลับนครปฐมเรามันเงียบๆนะ น่าจะmeetingกันสักรอบเเก้เหงา ได้เจอกันเยอะคุยกันจิบเบียร์ ร้านก็น่านั่งคับอาหารอร่อย เป็นกันเองสุดๆสำหรับเจ้าของร้าน ร้านติดริมแม่นำ้ด้วย ถ้ามีmeetingขอเเนะนำคับ ส่วนผมกับคุงเอกสงสัยคงได้เจอกันบ่อยคับ(ถ้าคุงเอกมา บ่อย 5555)ใครจะไปยกมือขึ้นค๊าป
aeejok is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to aeejok For This Useful Post:
rider boy (22-02-2012)