ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-06-2010, 07:08   #1049
JZ_P_MAYIM
Senior Member

รูปส่วนตัว JZ_P_MAYIM

Car Brand: MAZDA JZ B2500&AllNewRangerT6
Engine Type: 1JZ-GE+LPG INJECTION&2.2Dura6MT
คะแนน: 16 JZ_P_MAYIM is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง JZ_P_MAYIM
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JZ_P_MAYIM อ่านกระทู้
สอบถามทุกท่านครับ

1.โคโรราโด้เดิมๆๆนิ
ครัชจะจับดีเท่าดีแม็กเป่าครับ
ผมมีความรู้สึกว่ามันนุ่มไปอ่ะครับ
แต่ก็สับโอ๊กดีนะแต่ความรู้สึกลึกๆๆเหมือนจะไม่โดดเท ่าดีแม็กอ่ะครับ

2.แล้วก็ถ้าจะทำให้มันจับแหล่มๆๆหน่อยจะเริ่มจากตรงไ หนดีครับหรือแนะนำของเล่นตัวไหนก็ได้ครับ

3.เวลารถทำงานที่รอบสูงพัดลมไฮโดรลิกของผมไม่ตัดการท ำงานอ่ะครับ
จะเริ่มที่ตรงไหนดีครับ
เซ็นเซอร์หรือตัวพัดลม

4.รถผมเวลาเบรคไม่ค่อยดูดๆๆๆเหมือนดีแม็กเลยอ่ะครับเ ลยสงสัยว่าเป็นที่ตรงไหนอ่ะครับ หม้อลม ผ้าเบรค หรือ ระบบการทำงานของ Abs ครับ

5.แผ่นซับเสียงที่บุกันเสียงเล็ดลอดเข้าห้องโดยสารส่ วนใหญ่มีกี่แบบ และแบบไหนดีทีสุดครับ

6.ถ้าเป็นไปได้ขอทราบงบประมาณเบื้องต้นในแต่ละข้อด้ว ยก็ดีครับ

ขอบคุณทุกท่านๆๆมากๆเลยครับ
ขออนุญาติยกไปหน้า talk ด้วยนะคราบบบบ
JZ_P_MAYIM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม