ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2011, 13:27   #3
boost
Member

รูปส่วนตัว boost

Car Brand: BMW E34 525IA
Engine Type: 1JZ Turbo
คะแนน: 17 boost is on a distinguished road
ที่ผมถามเพราะว่า Autronic เป็นระบบที่ไม่มีหม้อต้มน่ะครับ หลักการทำงานมันใช้สายเป็นตัวต้ม ก็เลยแก้ไขไปใช้หม้อต้มแรงๆที่มีขายไม่ได้ แก้ได้อย่างเดียวคือเปลี่ยนขนาดหัวฉีด ซึ่งขนาดใหญ่สุดคือ Jet21

ในเมื่อไม่มีใครยืนยันได้ ผมก็กลัวๆเหมือนกันครับว่ามันจะจ่ายไม่พอ ผมเองลองโทรหาบริษัทตัวแทนจำหน่าย เค้ายังไม่กล้ายืนยันเลยครับ ว่าจะจ่ายgasพอ
boost is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม