ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-06-2009, 10:02   #420
กิติพัฒน์ พรรณประสาทน์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิติพัฒน์ พรรณประสาทน์

Car Brand: FORD / VOLVO
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 16 กิติพัฒน์ พรรณประสาทน์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tantan อ่านกระทู้
คุณกิติพัฒน์ ครับ ไม่ทราบว่าเครื่อง 1uz ที่ได้มาลง วอลโว่ เป็นพัดลมแบบฟรีปั้มหรือเปล่าครับ แล้วคอยล์ที่ว่าเสียแล้วทำให้เครื่องสั่นคือที่ถ่ายร ูปมาให้ดูหรือเปล่าครับ อยู่ทางด้านล่างใกล้ๆ ท่อไอเสียหรือเปล่าครับ
ของผมเป็นฟรีปั้มครับทั้ง2คันครับ ส่วนคอยล์ตอนที่ถ่ายรูปนั้นยังไม่เสียครับแต่ช่างเอา กล่องไฟจากชัยภูมิมาลองเลยทำให้เสียตัวบนครับ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันหรือเปล่าครับ
กิติพัฒน์ พรรณประสาทน์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม