ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2008, 06:36   #33
toei
Senior Member

คะแนน: 17 toei is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
ท่านคงจะได้ทำก่อนผมหละครับ ผมคงรอวันอาทิตย์นี้ไม่ก็อาทิตย์หน้ากว่าจะได้ลงมือท ำ ถ้ายังไงรบกวนช่วยถ่ายรูปคันเกียร์ และปลั๊กไฟชุดคันเกียร์เดิมของท่านเพื่อเปรียบเทียบว ่าคันเกียร์เก่ามีปลั๊กไฟกี่ชุด และมีสายไฟกี่เส้น แล้วต่อยังไงบ้าง และถ้าสามารถต่อคันเกียร์บันได้ได้สำเร็จรบกวนช่วยบอ กด้วยนะครับว่าสายไหนต่อไป ที่จุดได้บ้างอะครับ ขอบคุณครับ
ได้เลยคุณจิ๊บ...เดี๋ยวผมจะถ่ายรูป...และการต่อสายไฟ ต่างๆและผลการ..ใช้งานมาให้โดยละเอียด และขอบคุณน้ามูนอีกครั้งนะครับ....
toei is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toei For This Useful Post:
khwan1j (11-02-2014)