ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-10-2011, 21:40   #418
unluvz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว unluvz

Car Brand: Mitsu Strada
Engine Type: 2jz vvti ects-i
คะแนน: 13 unluvz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
555+++....ผมใช้มาเกือบ2ปีแระ...ยอมรับนะคัฟว่าของเข าดีจริงๆ....ทั้งโบเดี่ยวลูกย่อมๆ+หัวฉีดใหญ่+รางหัว ฉีดที่ใหญ่(เหมือนของแต่ง)+ระบบปั๊มน้ำมันเครื่องที่ ใหญ่กว่ารุ่นอื่นๆ +ระบบvvti ที่แสนจะเร้าใจ แล้วผมว่าคุ้มนะ กับราคาค่าตัว เพราะเราแค่เอามาปลดล็อค 180 ก็มันส์ จนบรรยายไม่หมดแล้วนะคัฟ.....ประหยัดเงินไปอีกเยอะเล ยทีเดียวกับของแต่งต่างๆ
ใช่ครับ จอดไฟแดง เงียบๆ เรียบร้อย พอได้เหยียบเท่านั้นแหละครับ ลืมโลกก
พี่วางเครื่องเองป่าวครับ เผื่อมีตัง จะให้จัดหนักให้หน่อย 55555
unluvz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to unluvz For This Useful Post:
somtao (02-11-2011)