ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2014, 04:36   #1
Auming
ClubJZ Web Register

Car Brand: dmax
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 Auming is on a distinguished road
ควันขาว 1jz มีกลิ่นน้ำมันแรงมาก

ควันขาว 1jz มีกลิ่นน้ำมันแรงมาก(ขอถามเป็นข้อๆนะครับอาการเยอะมา ก)

1.ต้องทำบ่าวาวใหม่ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับที่ทั่วไปเค้าคิดกัน
2.เครื่องสตาดติด แต่ เหยีบไม่ออก ได้ยินเหมือนเสียงวิดๆ(เหมือนเหรียบ ลม อาการน่าจะเป็นกับอะไรหรอครับ)
3. คอร์ย หัวเทียน 1jz สามารถพันเทปดำได้ไหมครับ อาการสตาดติดยาก น่าจะเป็นกับ คอยร์ เกี่ยวไหมครับ หัวเทียนปลี่ยนใหม่เลย

เยอะหน่อยนะครับรบกวนผู้รู้หน่อย
Auming is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม