ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-11-2010, 22:04   #1
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
พี่ๆท่านใด เล่น ว.แดงมั่งครับ

คือผมเพิ่งจะหัดเล่นน่ะครับ แล้ว ผมได้ไปซื้อเครื่องว.แดง Spender TC-DI25 มาครับ แล้วพอแกะ แบต ออกมาดู ในด้านในเครื่อง มีรูป พญาครุฑ แล้ว เขียนว่า กทช.509...... แบบนี้อะครับ หมายความว่าเครื่องนี้ มีทะเบียนแล้ว เราพกพาไป ในที่ต่างๆได้เลยมั้ยครับ หรือต้องไปแจ้ง เอาใบพกพาอีกอะครับ พอดีมือใหม่จริงๆครับ

ผมไม่ได้เป็นอาสา ร่วม.. หรือ ป่อ... แต่ผมอยากมีไว้ตอนผมขับรถไปไหนกับพี่ๆ ไปรถหลายๆคันไว้ คุยกัน น่ะครับ ผมไม้ได้ขึ้นเสาวิทยุที่รถน่ะครับ

ขอบคุณครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Jack`J`bo For This Useful Post: