ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2013, 21:10   #9
awadlove
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan big m
Engine Type: 2jzge
คะแนน: 0 awadlove is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Whisky อ่านกระทู้
พูลเลย์ตัวหน้าปั๊มพาวเวอร์เลยใช่มั้ยครับ จะลองดูครับ ว่าแต่ถ้าเป็นที่พูลเลย์มันน่าจะดังตลอดหรือเปล่า จริงๆ ผมอยากหาที่โล่งกว้างๆ ลองหักพวงมาลัย ถอยยาวๆ ดูไม่รู้จะไปหาที่ไหน ขอบคุณนะครับ
ของผมเป็นตอนหักพวงมาลัยอย่างเดียว ตอนขับมันไม่ดังครับ ยิ่งตอนกลับรถหรือถอยจอดยิ่งดัง ลองเช็คดูครับ
awadlove is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to awadlove For This Useful Post:
Whisky (01-10-2013)