ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-12-2012, 10:16   #8
BIG JOHN
Junior Member

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 BIG JOHN is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
วิ่งใช้งานในเมืองตลอด 2.8 บาท เริ่มคิดจะเอาระบบดูดวาริเอเบิ้ลมาใส่แทน เพื่อความประหยัด ของมีครบรอแค่ความขยัน กำลังสับสนว่าคิดดีแล้วรึยังเนี่ย???
อ่ะผมว่าจะไปอัพเป็นหัวฉีด ตกลงอันไหนมันประหยัดกว่ากันอ่ะครับ เริ่มลังเลอีกล่ะ ช่วยแนะนำด้วยครับ
BIG JOHN is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to BIG JOHN For This Useful Post:
CaTTAROCK (26-12-2012)