ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2013, 17:16   #16
vtp24
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว vtp24

Car Brand: Volvo 960ตาเล็ก, Vigo Champ
Engine Type: 1UZ FE'97
คะแนน: 0 vtp24 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auto587 อ่านกระทู้
แคร้งหน้า ต่อกันโครงลงมาหน่อย แปลงไม้ตีกลองยาว
ลงมาตาม ผมใช้อยู่เหมือนกันแต่เสียฟิลลิ่งเดิมครับ
สาดโค้งความรู้สึกเดิมๆดีกว่าและที่สำคัญช่วงล่างหน้ า
พังหลวมเร็วกว่าเดิมครับเขาว่ามันขืนกันนิดๆแต่ผมก็ใ ช้มาหลายปีช่างจัดมาอย่างนี้เหมือนกัน
ตอนแรกผมก็กลัวๆกับปัญหาของเหล็กกันโคลงเหมือนกันครั บ

แต่หลังจากผมนำรถกลับมาใช้งานลองขับดูแล้ว ลองเข้าโค้งแรงๆดูแล้ว ผมไม่รู้สึกว่ามันแย่ลงนะครับ แต่กลับรู้สึกว่ามันแน่นขึ้นกว่าเดิมนิดนึงซะด้วยซิ ไม่รู้พี่ช่างเค้าทำยังงัย.... ก็คงต้องลองใช้งานดูระยะนึงก่อนว่ามันจะมีปัญหาอะไรห รือเปล่าครับ
vtp24 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม