ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2011, 11:51   #5
neno
ClubJZ Web Register

Car Brand: กระบะเก่าๆ
Engine Type: จะเลือกวางเครื่อง J ตัวไหนดี?
คะแนน: 0 neno is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
2jz-ge แล้วไล่เฟืองท้ายครับ
ขอบคุณมากๆครับ เรื่องเฟืองท้ายก็น่าจะต้องทำด้วยใช่ไหมครับ ต้องทำร้านที่วางเครื่อง หรือร้านช่วงล่างอ่ะครับ พอดีผมไม่มีความรู้เลย -_-' รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ผมใหม่มากจริงๆ ถ้าจะำทำเฟืองท้ายด้วยผมจะต้องบอกช่างยังไงอ่ะครับ ช่างถึงจะรู้อ่ะคับ กลัวอย่างเดียวช่างปฏิเสธไม่ทำให้อ่ะัคับ
neno is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม