ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-11-2009, 19:31   #1
narokawayg
Member

รูปส่วนตัว narokawayg

คะแนน: 0 narokawayg is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง narokawayg
แนะนำช่างวายริ่งให้หน่อยครับ

ตอนนี้รถกำลังทำสายไฟอยู่ ทำนานมากไม่เสร็จสักที เครื่องเป็นตัวฝาครอบเต็ม กล่องมีให้มาประมาณ4-5 ใบ(ใหญ่2ใบ เล็กอีก2-3ใบ รีเลย์อีก2-3ตัว) แต่ช่างใส่แค่ใบเดียว บอกว่าที่เหลือไม่ได้ใช้ ก็งงๆว่าแล้วมันจะมีมาทำไม ปรากฎว่า เกียร์ไม่เปลี่ยน สายแวคคั่มมั่วไปหมด อุดนู่น ตัดนี่ อะไรก็ไม่รู้(ผมไม่ค่อยรู้เรื่องครับ)

ใครรู้จักช่างไฟแนะนำด่วนครับ วายริ่ง1UZ ได้ ราคาไม่แพง ทำนอกสถานที่ได้(หรือจะให้ขับไปหาก็ได้เดี๋ยววิ่งเกี ยร์เดียวไปแต่อย่าไกลมากนะครับ) งานไม่ต้องสวยมากเพราะรถใช้งานขนของ ขอแบบราคาย่อมเยาว์นะครับ แนะนำทีครับ รถอยู่แถวสาย3ครับ ปวดหัวมากเรื่องสายไฟ ช่างมันทำไม่ได้ก็ไม่บอกแต่แรกจะได้ไม่ทำ เฮ้อ ...

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
narokawayg is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม