ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-06-2009, 22:07   #2
คนขายไก่
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนขายไก่

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 3ZZ
คะแนน: 16 คนขายไก่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TonJZ อ่านกระทู้
พอดีผมกำลังจะวางเครื่อง 1JZ gte ตัวเทอโบอ่ะครับ แต่เครื่องเดิมของผมใช้แก๊ซอยู่ ผมขับหน้าแหลมครับ แต่อยากวางเครื่องใหม่ พี่ ๆ มีคำแนะนำให้ผมอย่างไรมั่งครับ คือ ระหว่าง ซื้อเครื่องกับระบบแก๊ซใหม่เลย หรือว่า ซื้อมาแต่เครื่องแล้วระบบแก๊ซใช้ของเก่าครับ แล้ววิธีติดตั้งยากไหมครับ มีใครพอจะแนะนำให้มั่งครับ อิอิ ผมดีผมมือใหม่น่ะครับ อยากจะเข้าเปนส่วนหนึ่งของ คลับJZ ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
ระบบแก๊ซต้องมาดูว่าอะไรพอจะใช้ได้บ้างอ่ะครับ เพราะว่าเดิมที่ติดอยู่มันใช้กะเครื่องอะไร ไงไงลองวางเครื่องลงไปก่อนดีมะครับ แก๊ซค่อยว่ากัน ลองถามเจ้าดังๆแถวๆคลองสามอ่ะเรื่องแก๊ซ
คนขายไก่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม