ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2009, 10:54   #1
TonJZ
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota หน้าแหลม
Engine Type: 2JZ VVTi twinturbo
คะแนน: 0 TonJZ is on a distinguished road
Smile อยากรู้เรื่อง 1j โบติดแก๊ซครับ

พอดีผมกำลังจะวางเครื่อง 1JZ gte ตัวเทอโบอ่ะครับ แต่เครื่องเดิมของผมใช้แก๊ซอยู่ ผมขับหน้าแหลมครับ แต่อยากวางเครื่องใหม่ พี่ ๆ มีคำแนะนำให้ผมอย่างไรมั่งครับ คือ ระหว่าง ซื้อเครื่องกับระบบแก๊ซใหม่เลย หรือว่า ซื้อมาแต่เครื่องแล้วระบบแก๊ซใช้ของเก่าครับ แล้ววิธีติดตั้งยากไหมครับ มีใครพอจะแนะนำให้มั่งครับ อิอิ ผมดีผมมือใหม่น่ะครับ อยากจะเข้าเปนส่วนหนึ่งของ คลับJZ ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
TonJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม