ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2008, 20:40   #8
boyjz
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 boyjz is on a distinguished road
ถ้าเป็น NGv เวลาเติม จะตื่นเต้นกว่าครับ

1/ ตื่นเต้น ว่าจะมีแก๊สหรือเปล่าว้า

2/ ตื่นเต้น ว่าจะถึงคิวเราแล้วเว้ย

3/ ตื่นเต้น ว่ารถข้างๆเรามันจะแซงคิวไหมวุ๊ย

4/ ตื่นเต้น ตอนเติม ว่าแรงดันมันมากพอที่จะเติมได้ซัก 80% ของความจุหรือไม่

5/ ตื่นเต้นสุดๆเลยครับ เฮ้ย! ร้อยกว่าบาท ควานหาเศษตังค์ให้วุ่นไปหมด มือไม้สั่น ว่าทำไมมันถูกอย่างงี้วะ!

ประหยัดเงิน แต่ไม่ค่อยประหยัดเวลาครับ สรุปให้

ปล.ยืมคำพูดพี่ที่รู้จักเเละเค้าใช้NGVอยู่ครับ

อยากตื่นเต้นอิอิอิ ม่ายเอาดีก่า 555
boyjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม