ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-04-2008, 10:36   #5
bankgte
Member

คะแนน: 0 bankgte is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ถ้าต้องการไล่อากาศจริงๆ ตรงด้านล่างของวาล์วน้ำ มีน๊อตอยู่ 1 ตัว ใช้ประแจเบอร์ 12 คลายน๊อตออกให้อากาศออกจนกว่าจะมีน้ำออกมาค่อยขันเข้ าไปครับ
หมายความว่าคลายน็อตด้านล่างออก จนกว่าจะมีน้ำออกจากรู แล้วปิดเข้าไปจนแน่น
จะไม่มีอากาศแล้ว ผมเข้าใจถูกใหมครับ
bankgte is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to bankgte For This Useful Post:
Ithong (05-08-2011)