ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-05-2010, 06:29   #106
sunray
Junior Member

Car Brand: toyotavigo 4door
Engine Type: 2jz vvti
คะแนน: 0 sunray is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxcv13 อ่านกระทู้
ฮ่าๆๆ

อย่าพูดงั้นสิ ท่าน sunray ผมว่าจะพาไปให้ช่างเฒ่าดูอยู่
เด่วผมก็ไปจริงๆซะหรอก

ขอบคุณ ท่านเอ ที่แนะนำ ครับ
ซอยไนย์สปีด อยู่ส่วนไหนของบางแคเหรอครับ หาใน google ไม่เจอ ไม่ค่อยได้ไปแถวบางแคครับ
คือแบบประทับใจจริงครับ ตอนออกจากอู่มารถผมแทบจะใช้ไม่ได้เลย ได้ช่างเขาช่วย setupใหม่เกือบหมดครับ ที่นี่เขาโสลแกนว่า อยากให้รถjzทุกคันวิ่งดี แล้วก็เป็นอย่างนั้นจริงๆครับ
sunray is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sunray For This Useful Post:
somtao (01-02-2012)