ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-03-2013, 09:26   #823
EUNGE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 EUNGE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
บูสต์เดิมๆ 0.75 คร้าฟ...เรื่องท่ออากาศใหญ่ขึ้นยิ่งดีเลย3นิ้วกำลังเ หมาะแล้วหาท่อหด2.5นิ้วใส่ แต่หาเข็มขัดรัดสายแบบแ่น่นๆหน่อยก็แล้วกัน เดี๋ยวมันจะหลุดตอนบูสต์มา

ปล.ลิ้นเร่งไฟฟ้าETCS-i ที่ผมยังมีเหลือ 1ตัวนะคัฟ ถ้ามันเสียก็โทรคุยได้เลย...และยินดีให้ข้อมูลต่างๆด ้วยประสบการณ์ที่มีอยู่ด้วยนะคัฟ

ของคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

ตอนนี้กำหลังหาช่างฝีมือถึงๆวายสวยเครื่องรุ่นนี้อยู ่ครับ มีแนะนำบ้างไหมครับ แบบอยากให้ต่อสวิตช์เกียร์บวกลบให้ด้วย แต่คงเป็นสวิตช์แบบธรรมดาเอาไว้กดเล่น
EUNGE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to EUNGE For This Useful Post:
i_herejoke (19-05-2013), somtao (27-03-2013)