ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2014, 09:32   #6
anek
Junior Member

Car Brand: bmwe34
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 anek is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cysc2007 อ่านกระทู้
ถ้าซื้อไดชาร์ทเชียงกง โอกาสที่จะได้ลูกที่แปรงถ่านเหลือน้อยมีมาก เพราะเราไม่เห็นได้จากการดูสภาพภายนอก พอนำมาใช้ยิ่งกับเครื่องเทอร์โบรอบจัด แปรงถ่านจะหมดเร็วกว่าเครื่องธรรมดาอยู่แล้ว

เอาลูกเก่าไปซ่อมตามที่คุณเคแนะนำจะดีกว่า เปลี่ยนแปรงถ่านใหม่ไม่กี่ตัง ได้อายุการใช้งานยาวๆ ด้วย
ขอบคุณครับ พี่ ที่มาช่วยแนะนำและให้ความรู้ ขอบคุณอีกครั้งครับ
anek is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to anek For This Useful Post:
tatizoodlor (25-06-2014)