ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2010, 20:56   #2
preaw_wmi
Member

Car Brand: BENZ
Engine Type: J
คะแนน: 0 preaw_wmi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spiderman อ่านกระทู้
เรื่องร้อนมากเลยครับ
วันนี้แฟนขับรถไปอยุธยา ขาไปได้แค่เซียแอร์ก็มีแต่ลม
แถมขากลับจากอยุธยาฝนตกเปิดกระจกไม่ได้กรรมจริงๆ
ผมเปิดฝากระโปรงดูปรากฎว่าคอมไม่ทำงาน น้ำมันคอมปุดขึ้นมาจากคอมให้เห็น น้ำยาหายหมด....งานนี้เข้าใจว่า
อยู่เมืองไทยแค่2วันคอมกลับญี่ปุ่นไปเรียบร้อยแล้ว

ส่วนอีกเรื่องคือเลี้ยวดังครืดๆ โดยเฉพาะเลี้ยวซ้าย
พรุ่งนี้คงต้องไปให้ดูอีกทีนึงเพราะวันเสาร์แฟนต้องใ ช้รถ
รบกวนด้วยนะครับ
.................................................. .....
แวะมาให้ความคิดเห็นครับ

ไม่ทราบว่าใช้รถเบ็นซ์ 190e หรือเปล่า แล้ววางเครื่อง 1J ติดแก๊สด้วยใช่ไหมครับ ถ้าใช่ผมเคยเป็นอาการนี้ ช่วยตอบด้วยนะครับแล้วจะได้บอกวิธีที่ผมไปแก้มาครับ รับรองว่าหายชัวร์
preaw_wmi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม