ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-05-2008, 14:31   #10
izujz
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 izujz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jeab Klong7 อ่านกระทู้
พี่เคคลอง 3 ครับ 1JZ-GTE+LPG FIXMIX&LAMDA IN VIGO
ของผมติดที่สุพรรณ ครับ..ติดแบบไม่ใช้mix ช่าง(เพื่อนกัน)เข้าใช้วาล์วTRCแปลงให้ครับ แล้วใช้มอเตอร์เป็นตัวคุมการเปิด-ปิดวาล์วTRC เวลาวิ่งแก็สวาล์วจะหลี่ลงมาในตำแหน่งที่เราตั้งไว้โ ดยอัตโนมัต แล้วถ้าอยากแรงแบบน้ำมัน วาล์วTRCก็จะเปิดสุดด้วยมอเตอร์เมือนกัน เครื่องก็จะทำงานเต็มที่เพราะว่าไม่มีอะไรมาขวางท่อ ID ครับ รับรองครับว่ายังแซดด.....ได้เหมือนเดิม...
izujz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม