ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2008, 08:40   #144
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
เฟือง4.3คือ เฟืองเล๊ก10ฟัน ครับ เฟืองใหญ่43ฟันครับ เอามาหารกัน ก้ออกมาเป็น10/43=4.3น่ะครับ ส่วนมากเปลี่ยน ยกลูกเลยครับ ค่าเปลี่ยน รวมกับเอาของเก่าเทินไปเลย 3พันบาทถ้วนครับพร้อมขับออกมาได้เลยครับ สมาชิคไปทำมาหลายท่านแล้วครับ ที่ แปดริ้ว รวมช่างเชียงกงครับ เลือกเฟืองได้ตามใจชอบเลยครับ เพราะมีหลายขนาด เฟืองที่เปลี่ยนเป็นของไมตี้น่ะครับแล้วแต่ชอบเลยครั บ ชอบออกตัวจัดจ้านมากๆก้4.5-4.7ไปเลยครับ แต่จะกินน้ำมันมากครับถ้าวิ่งทางยาวครับผม เฟืองเล็ก ก้จะประหยัดน้ำมัน ถ้าวิ่งออกต่างจังหวัดน่ะครับ แต่ออกตัวอืดครับ
ที่แปดริ้วอยู่ตรงไหนครับแจ็ค พอดีใกล้ ๆ บ้านจะโฉบไปเปลี่ยนมั่งครับ ถามต่ออีกนิดว่าจะมีโครงการยกสูงเท่าพรีรันเนอร์ แบบนี้ควรจับตัว 4.5-4.7 เลยดีมั้ยครับ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม