ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2013, 17:05   #246
BigMbJz
Member

รูปส่วนตัว BigMbJz

Car Brand: Benz w124
Engine Type: 1Jz gte Lpg
คะแนน: 12 BigMbJz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peem yuenpairoj อ่านกระทู้
โห ! โห ! รถแรง หนุ่ม หล่อ ใจถึง สปอร์ต กรอทอมอ

ขับมันดีไหมคุณ Big ?? มีอะไรใหม่ๆ update อย่าลืมเอามาอวดกันล่ะ จะได้เพิ่มความคันให้พี่ๆ น้าๆ ตอนนี้ใกล้จะหายคันแล้ว ...ก็หมดตรูดน่ะ...อืมมคันนี้ดูลงตัว เท่มาก

>> ขอตินิดเดียว รูปน้อยไปหน่อย more picture please อิ อิ ..
ขอบคุณครับน้า
ขับสบายครับผมไม่มีปัญหาอะไรเลย เน้นใช้งานครับผมกดบ้างบางครั้ง (เมา)
ไม่มีตังทำแล้วครับผม แต่ตอนนี้อยากได้ยางขอบประตูอะครับน้าๆรู้ไหมครับราค าเท่าไหร่ซื้อที่ไหนได้ 4บานเลย
BigMbJz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to BigMbJz For This Useful Post:
peem yuenpairoj (25-01-2013)