ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-07-2012, 22:12   #511
TEST
Junior Member

รูปส่วนตัว TEST

คะแนน: 0 TEST is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง TEST
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEST อ่านกระทู้
รถผมขับเกิน 100 แอร์ไม่เย็น ครับ เพิ่งไปเติมน้ำยามาใหม่ เป็นเพราะ อะไร ครับ ช่วยหน่อยครับ ลงกราว์ แล้ว เดินตรงมาจากขั้วแบต เส้นประมาณเล็กกว่านิ้วก้อยนิดนึง
สรุป จากปัญหานี้ ครับ คอยล์เย็น รั่ว ไดร์เออ ตัวเล็ก สายสกปรก ตอนนี้ เปลี่ยนแค่้ ไดร์เออ ซ่อมคอย เปลี่ยน พัดลมคอยล์ร้อน ที่เปลี่ยน เพระา ตัวเก่า มัน พังมีเสียงและร้อนเร็วมาก เปิดแอร์มา แค่ ไม่เกินห้านาที จับดูตัวมอเตอร์พัดลมร้อน แอร์เย็นขึ้น ครับ
TEST is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม