ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2011, 08:01   #1029
NACKVESPA
Senior Member

รูปส่วนตัว NACKVESPA

Car Brand: TOYOTA CROWN ms133 , TOYOTA MTX
Engine Type: 2JZ-GTE VVTI , 2JZ-GTE , 1JZ-GE VVTI
คะแนน: 13 NACKVESPA is on a distinguished road
เมื่อวาน เอารถไปทิ้งไว้ร้านขัดสี แล้วผมไปธุระที่ กทม กลับมา รถแปลกๆๆ สะอึก+สะุดุด ไอ

สับเป็นแก๊ส ก็เป็น คลาน 20กิโลเมตร ต่อชั่วโมง กลับมาบ้าน

พอเช้าเมื่อสักคู่ ลองดึงสายหัวเทียนมา โอ้วพระเจ้า น้ำขัง เบ้าหัวเทียน เอ่อ นองเลย ผมคิดว่างานจะเกิดแล้ว คิดว่า ร้านขัดสี มันเอารถผมไปแซ๊ด แน่เลย แต่มันจอดรถผมตากฝน โหยย เซงเครียดเลย คับ ผมก็รื้อ กล่อง ecu ดูว่าพวก c มันไหม้ หรือป่าว ก็ไม่พบ สรุป น้ำขังเบ้าหัวเทียน
NACKVESPA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to NACKVESPA For This Useful Post: