ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2008, 21:43   #19
maxximum
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว maxximum

Car Brand: Kia Pregio (devil in van)
Engine Type: 2 jz-gte แตนๆ
คะแนน: 17 maxximum is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง maxximum Send a message via Skype™ to maxximum
ของผมวางในรถตู้ครับ ตอนแรกต่อเป็นสองระบบ
เนื่องจากวางในรถตู้การระบายความร้อนเลยไม่ดี ซัดเร็วๆแล้วความร้อนขึ้น
หลังจากนั้นเลยให้ช่างเค้าต่อแบบแรงตามรอบเครื่ อง เร่งทีดัง หึ่มมมม
หลังจากนั้นไม่มีปัญหาเรื่องความร้อนเลยครับ จะแซดดเท่าไหร่
เท่ากันเลยครับ ความร้อนนิ่งสนิท ใจผมนั้นยังเชียร์และรักไฮโดรลิกมากเลยครับ
maxximum is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม